ความสำเร็จ กวาวเครือขาว สาวประเภทสองกดเลิฟ แน่นอน

คุณ ณรงค์เดช (ตั้ม) ทำงานด้านการตลาด บริษัทเอกชน เป็นสาวประเภทสอง วัย ยี่สิบสี่ ปี
นู๋ เกิดมาดังมีกรรมค่ะ เพราะเกิดมาเป็นผู้ชาย แต่หนูเริ่มรู้สึกตัวว่าหนูอยากเป็นเพศหญิงตั้งแต่ หก ขวบแล้วละค่ะ ตอนเล็กๆหนูจะแอบขโมยเอาเสื้อผ้าของคุณแม่มาลองใส่เล่น แต่งเหมือนองค์หญิงอะไรประมาณนี้ค่ะ
พอรู้สึกโตขึ้นมาหน่อยอยู่มัธยมปลายหนูก็รู้สึกว่าเป็นสาวแล้วละค่ะ แต่เรื่องผิวพรรณ หน้าอกหน้าใจ ยังไม่เป็นผู้หญิงสักที หนูก็พยายามค้นหาครีมบำรุงผิว ยาวิตามินดีๆ ก็หาซื้อมาทานแล้วค่ะ ราคาเท่าไหร่เท่ากัน ทำงานพิเศษทุกอย่างที่ทำได้เพื่อหาตังมาทำให้ตัวเองเป็นสาวค่ะ
พอเริ่มทำงานเมื่อปีก่อนหนูก็เต็มที่และการตั้งอกตั้งใจในการเป็นผู้หญิงอย่างเต็มที่เลยค่ะ เพื่อนเสนอให้กินยาคุมกำเนิดที่มีขายในท้องตลาดทั่วไป จะช่วยในเรื่องของฮอร์โมนเพศหญิงค่ะ เรื่องหน้าอก และเรื่องผิวพรรณค่ะ แต่มันช้ามากค่ะ พอดีหนูไปรู้จักกับแพทย์ผู้เชี่ยวชาญท่านหนึ่ง
ท่านก็บอกให้ลองทานยาสมุนไพรกวาวเครือขาว เพราะกวาวเครือขาวมีฮอร์โมนเอสโทรเจน ที่จะทำให้เห็นผลไวมากในทุกๆด้านเลย ท่านพูดว่าจะส่งผลในการลดโฮโมนผุ้ชาย เสริมฮอร์โมนเพศหญิง และเจ้าฮอร์โมนเพศหญิงนี้แหล่ะที่จะทำให้หน้าอกคนเราใหญ่ขึ้นอย่างเห็นได้ชัด
เมื่อเรามีฮอร์โมนเพศหญิงในตัวเรามากๆ ก็จะส่งผลให้ผิวพรรณเปล่งปลั่ง  ขาวสว่างสดใส เนียนมากๆเลย ผู้หญิงยังอายเลย หมอบอกค่ะ
และกวาวเครือขาวยังแก้ปัญหาสำหรับคนที่มีปัญหาสิว ฝ้า กระ จุดด่างดำตามผิว ตัวกวาวเครือขาวก็จะเข้าไปช่วยป้องกันและให้ผลอย่างคาดไม่ถึงเลย
 หนูรีบไปซื้อมารับประทานเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่เท่ากัน ไม่เกี่ยง ขอแค่มีผิวพรรณสวย และมีหน้าอกใหญ่ๆโตๆ หนูก็พอใจแล้วล่ะ กวาวเครือขาวช่วงแรกๆที่หนูทาน ตอนนั้นหน้าอกหนูยังไม่มีนะ แต่ทานได้สัก 3 วันหนูเริ่มรู้สึกว่าตึงๆบริเวณหน้าอก
พอหนูก็กินไปเรื่อยๆค่ะ หน้าอกมันก็เริ่มใหญ่ขึ้นมาเรื่อยๆค่่ะ ขณะนี้พอใจมากๆเลยค่ะกับรูปร่างของตัวเองที่เป็นอยู่ หนู๋มีหน้าอกsize 34 นิ้วค่ะ กำลังถูกใจเลย กวาวเครือขาวช่วยได้จริงๆค่ะ ผิวพรรณสวยขาวเนียนมากๆ ผู้หญิงเห็นแล้วคิดอิจฉาหนูเลย ฮ่ะ ฮ่ะๆๆๆ เหลืออีกอย่างเดียวค่ะที่หนูยังไม่ได้ทำมันคือแปลงเพศค่ะ
 แต่อีกไม่นานแล้วค่ะ เพราะหนูเก็บเงินได้บ้างแล้วละ หนูจะได้เป็นสาวสวยอย่างเต็มตัวสักทีค่ะ”
คำค้นหาที่เกี่ยวข้อง : ขายกวาวเครือขาว

Tags : กวาวเครือขาว

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *